shafi_banner2

samfur

Sabbin Kayan Kaya Robot Milk Kiosk Don Yanayin Aikace-aikacen Cikin Gida

Kiosk mai shayi na Robot MTD031A an tsara shi azaman nau'in kiosk mai rufewa don yanayin aikace-aikacen cikin gida kamar mall, jami'a, ginin ofis, tashar sufuri da sauran mahalli na cikin gida.Wannan kiosk ɗin shayi na madarar mutum-mutumi yana sanye da hannun mutum-mutumi guda ɗaya don yin abubuwan sha masu laushi kamar yadda aka ba da umarni akan layi ta tsarin biyan kuɗi na WeChat Pay da Alipay.Dukkan hanyoyin yin abubuwan sha masu laushi ana sarrafa su ta hannun mutum-mutumi na haɗin gwiwa ta atomatik tare da alamar haske na ainihin lokaci, yana nuna tsarin yin shayi na yanzu.Wannan kiosk ɗin shayin madara ya ƙunshi jerin abubuwan sha guda uku, sune ruwan madarar lu'u-lu'u, shayin 'ya'yan itace da shayin yogurt bi da bi.Za'a iya daidaita dandano ta daidaikun mutane ta hanyar canza matakin sukari, zafin abin sha da ƙaƙƙarfan ƙari.Bayan haka, ƙwararrun aikin oda na musamman na iya sa masu siye su fi dacewa don sanya oda a gaba da samun abubuwan sha ba tare da jira ba.


 • Jerin:MOTEA
 • Samfurin No.:MTD031A
 • Cikakken Bayani

  Gabatarwa

  Kiosk mai shayi na Robot MTD031A an tsara shi azaman nau'in kiosk mai rufewa don yanayin aikace-aikacen cikin gida kamar mall, jami'a, ginin ofis, tashar sufuri da sauran mahalli na cikin gida.Wannan kiosk ɗin shayi na madarar mutum-mutumi yana sanye da hannun mutum-mutumi guda ɗaya don yin abubuwan sha masu laushi kamar yadda aka ba da umarni akan layi ta tsarin biyan kuɗi na WeChat Pay da Alipay.Dukkan hanyoyin yin abubuwan sha masu laushi ana sarrafa su ta hannun mutum-mutumi na haɗin gwiwa ta atomatik tare da alamar haske na ainihin lokaci, yana nuna tsarin yin shayi na yanzu.Wannan kiosk ɗin shayin madara ya ƙunshi jerin abubuwan sha guda uku, sune ruwan madarar lu'u-lu'u, shayin 'ya'yan itace da shayin yogurt bi da bi.Za'a iya daidaita dandano ta daidaikun mutane ta hanyar canza matakin sukari, zafin abin sha da ƙaƙƙarfan ƙari.Bayan haka, ƙwararrun aikin oda na musamman na iya sa masu siye su fi dacewa don sanya oda a gaba da samun abubuwan sha ba tare da jira ba.

  Bayanin Samfura

  Kiosk mai shayi na Robot MTD031A an fi sanye shi da sanannen hannu na haɗin gwiwa na robot hannu da mai ba da kankara.Jikin kiosk yana ɗaukar tsarin ƙarfe na takarda tare da kayan Q235B.Yana bayar da hanyoyin haɗin yanar gizo guda uku, sune 4G, WIFI da Ethernet.Ana samar da ruwan ne daga ruwan galan maimakon ruwan famfo.Kayan da aka sake cikawa zai iya zama sau ɗaya a rana, wanda ya dogara da tsari da amfani na gaske.

  Ayyuka na kiosk madarar nonon shayi

  1 (3)
  1 (2)

  • IOS da Android tushen apps yin oda online.

  • Shirye-shiryen abubuwan sha masu laushi waɗanda ke aiki ta hannun mutum-mutumi na haɗin gwiwa ta atomatik.

  • Pre-oda kan layi

  • Haɗin kai (alamar haskakawa) da hulɗar sauti

  • Kiosk kewaye da ainihin lokacin sa ido ta kyamara.

  • Madara kiosk matsayin kayan aikin ciki na sa ido na ainihi da ƙararrawa kuskure.

  • Android tushen tsarin gudanar da aiki.

  • Madaidaicin kayan nuni na ainihin lokaci da ƙarin tunatarwa

  • Binciken bayanan amfani da fitarwa

  • Gudanar da mai amfani da sarrafa oda.

  Biyan Wechat da Alipay

  Sigogi na kiosk madarar nonon shayi

  Wutar lantarki 220V 1AC 50Hz
  An shigar da wutar lantarki 6250W
  Girma (WxHxD) 1800x2400x2100mm
  Yanayin aikace-aikace Cikin gida
  Matsakaicin lokacin yin abin sha 80 seconds
  Matsakaicin kofuna (cin abinci lokaci ɗaya) Kofuna 200
  Nos na tashoshi don samar da ruwa 8
  Nos na tashoshi don matsi na 'ya'yan itace 4
  Nos na tashoshi don ingantaccen wadatar jaraba 3
  Hanyar biyan kuɗi WeChat biya da kuma Alipay

  Amfanin samfur

  ● Aiki mara matuki

  ● Tsafta da aminci

  ● Ƙananan farashin kulawa

  ● Ƙananan farashin aiki

  ● Sauƙaƙan turawa

  ● Sauƙaƙan shigarwa da ƙaura

  ● Matsaloli da yawa masu dacewa

  ● Yawan abubuwan sha

  ● Ƙananan yanki da aka mamaye


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Samfurarukunoni

  Mayar da hankali kan samar da hanyoyin sarrafa mutum-mutumi.