shafi_banner2

Kayayyaki

 • MOCA Robot Barista Kiosk Musammantawa

  MOCA Robot Barista Kiosk Musammantawa

  MOCA robot barista kiosk an ƙera shi tare da robot hannu biyu na haɗin gwiwa don sadar da kofi na gargajiya ta hanyar sarrafa injin espresso, injin niƙa, zafin kofi da sauran na'urori.Yana iya yin kofi na tushen madara da kofi mai ɗanɗano.Hannun biyu na iya aiki tare da haɗin gwiwa da inganci, wanda zai iya rage lokacin sarrafa kofi.Bayan yin kofi, ɗaya daga cikin makamai zai tsaftace portafilter kuma ya sanya shi a matsayinsa na asali.

 • Robot Ice Cream da Juice Kiosk

  Robot Ice Cream da Juice Kiosk

  MOCOM jerin robot ice cream da kiosk ruwan 'ya'yan itace an tsara su tare da kubba mai haske, wanda zai iya haɓaka ma'anar hulɗar hangen nesa.A halin yanzu, hasken ratsin yanayi duka a saman tebur da kuma a kasan kiosk kuma na iya haɓaka fahimtar kimiyya da fasaha, yana jan hankalin masu amfani.Babban aikin wannan kiosk shine yin hidimar ice cream tare da busasshen topping na zaɓi da ruwan 'ya'yan itace ta atomatik ta hannun robot na haɗin gwiwa.

 • Robot Drip Coffee Kiosk

  Robot Drip Coffee Kiosk

  MOCA jerin robot drip kofi kiosk an ƙera shi tare da haɗin gwiwar mutum-mutumi na robot la'akari da yanayin kofi na musamman.Ana ba da nau'ikan wake biyu na kofi azaman zaɓin dandano da yawa.Robots na iya yin aiki tare da haɗin gwiwa da inganci, wanda zai iya rage lokacin aiwatar da kofi na drip.Tsarin tsaftace ruwa ta atomatik na iya tabbatar da yanayin tsaftar tacewa.

 • 2022 Sabon Zuwan Masana'antar Kai tsaye Sayar da Karamin Robot Coffee Kiosk

  2022 Sabon Zuwan Masana'antar Kai tsaye Sayar da Karamin Robot Coffee Kiosk

  MOCA Mini-jerin robot kofi kiosk an ƙera shi musamman don aikace-aikacen cikin gida tare da tsarin nau'in da ke kewaye da babban taga bayyananne don hulɗar hangen nesa.Tsarin launi na orange da launin ruwan kasa na iya ɗaukar jan hankalin masu amfani da yawa.Wannan MOCA mini robobin kofi kiosk an sanye shi da sanannen hannu na robot na haɗin gwiwar gida, injin kofi mai cikakken atomatik, firintar fasahar kofi da mai ba da kankara.Yana iya yin sabon kofi na ƙasa ta atomatik tare da buga hoton a saman kumfa madara.

 • Robot barista kofi kiosk tare da drip kofi

  Robot barista kofi kiosk tare da drip kofi

  MOCA jerin robot barista kiosk tare da drip kofi an tsara shi tare da matakan yin kofi da yawa ciki har da kofi na gargajiya da kofi mai ɗigo.Za a fara aiwatar da gabaɗayan ayyukan yin kofi ta hanyar bincika faifan lambar QR da aka samar ta hanyar yin odar mutum-mutumi, kuma za a sarrafa ta ta hannun robot na haɗin gwiwa ta atomatik.Wannan samfurin yanzu yana lokacin matakin ƙira na ra'ayi.Zai zo nan ba da jimawa ba.

 • Sabon Zane Robot Barista Coffee Kiosk

  Sabon Zane Robot Barista Coffee Kiosk

  MOCA jerin robot barista kiosk an tsara shi don aikace-aikacen cikin gida, bin tsarin gargajiya na yin kofi ta amfani da injin espresso, injin kofi, zafin kofi da sauransu.Dukkanin tsarin yin kofi ana sarrafa shi ta hannun robot na haɗin gwiwa ta atomatik.Zane-zanen taga mai ninkawa ya fi nahiya don kulawa da gyara kullun.

 • Robot madara shayi a waje tashar

  Robot madara shayi a waje tashar

  Robot madara shayi tashar waje MTD011A an tsara shi don yanayin aikace-aikace na waje kamar bikin abinci, ayyukan waje, carnivals da sauransu don la'akari da sassaucin turawa.Ana iya gyara kayan ado na wannan tashar shayi na madara dangane da yanayin aikace-aikacen daban-daban.Kamar yadda aka ƙera wannan samfurin azaman nau'in buɗaɗɗen, ana iya haɗa shi cikin sauƙi kuma a haɗa shi a wurin.Bayan haka, sake cika kayan yana da sauƙin ɗauka a kowane lokaci.Robot madara shayi a waje tashar iya yin lu'u-lu'u madara shayi, 'ya'yan itace shayi da yogurt shayi bi da bi.Dukkan hanyoyin yin abin sha ana sarrafa su ta hannun mutum-mutumi na haɗin gwiwa ta atomatik bisa ga umarnin da aka sanya ta hanyar allon taɓawa tare da tsarin biyan kuɗi da ke tallafawa biyan WeChat da Alipay.Za a iya daidaita ɗanɗanon abubuwan sha da ice cream ta daidaikun mutane ta hanyar canza matakin sukari, zafin abin sha da ƙaƙƙarfan ƙari bi da bi.

 • Robot barista saka wurin aiki

  Robot barista saka wurin aiki

  MOCA jerin robot barista da aka haɗa wurin aiki an tsara shi don yanayin aikace-aikacen kantin kofi.Ya fi kama da mai taimakawa mai kofi, wanda zai iya yin fasahar latte kamar ainihin barista.Hannun mutum-mutumi na iya yin koyi da motsin barista, yana yin alamu biyu na zuciya mai yawa da tulip.

 • Cikakken Kayan Aiki Na atomatik Robot Teapresso Shop

  Cikakken Kayan Aiki Na atomatik Robot Teapresso Shop

  MOCA jerin robot barista kiosk an tsara shi don aikace-aikacen cikin gida, bin tsarin gargajiya na yin kofi ta amfani da injin espresso, injin kofi, zafin kofi da sauransu.Dukkanin tsarin yin kofi ana sarrafa shi ta hannun robot na haɗin gwiwa ta atomatik.Zane-zanen taga mai ninkawa ya fi nahiya don kulawa da gyara kullun.

 • Sabbin Kayan Kaya Robot Milk Kiosk Don Yanayin Aikace-aikacen Cikin Gida

  Sabbin Kayan Kaya Robot Milk Kiosk Don Yanayin Aikace-aikacen Cikin Gida

  Kiosk mai shayi na Robot MTD031A an tsara shi azaman nau'in kiosk mai rufewa don yanayin aikace-aikacen cikin gida kamar mall, jami'a, ginin ofis, tashar sufuri da sauran mahalli na cikin gida.Wannan kiosk ɗin shayi na madarar mutum-mutumi yana sanye da hannun mutum-mutumi guda ɗaya don yin abubuwan sha masu laushi kamar yadda aka ba da umarni akan layi ta tsarin biyan kuɗi na WeChat Pay da Alipay.Dukkan hanyoyin yin abubuwan sha masu laushi ana sarrafa su ta hannun mutum-mutumi na haɗin gwiwa ta atomatik tare da alamar haske na ainihin lokaci, yana nuna tsarin yin shayi na yanzu.Wannan kiosk ɗin shayin madara ya ƙunshi jerin abubuwan sha guda uku, sune ruwan madarar lu'u-lu'u, shayin 'ya'yan itace da shayin yogurt bi da bi.Za'a iya daidaita dandano ta daidaikun mutane ta hanyar canza matakin sukari, zafin abin sha da ƙaƙƙarfan ƙari.Bayan haka, ƙwararrun aikin oda na musamman na iya sa masu siye su fi dacewa don sanya oda a gaba da samun abubuwan sha ba tare da jira ba.

 • Shagon Shagon Shagon Shagon Robot Mai Siyar da Zafi

  Shagon Shagon Shagon Shagon Robot Mai Siyar da Zafi

  MOCOM jerin Shagon abin sha na kankara an tsara shi don yanayin aikace-aikacen waje kamar bikin abinci, ayyukan waje, carnivals da sauransu don la'akari da sassaucin turawa.Ana iya gyara kayan ado na wannan shagon shan kankara bisa ga yanayin aikace-aikacen daban-daban.Babban aikin wannan samfurin shine ba da abubuwan sha masu laushi waɗanda suka haɗa da kumfa shayi, shayin 'ya'yan itace, shayin madara, ruwan 'ya'yan itace, ice cream da sauransu.Ana iya daidaita saurin sarrafawa bisa ga buƙatun yanayin aikace-aikacen daban-daban.

 • Kayayyaki da Sauƙaƙan oda Mai karɓar Robot

  Kayayyaki da Sauƙaƙan oda Mai karɓar Robot

  Ana yin oda mai karɓar robot ɗin musamman don yin oda tare da allon taɓawa inci 21.Yana iya samar da hanyoyin hulɗa da yawa ciki har da hangen nesa da sauti.Zane-zanen motsin rai na magana zai iya sa wannan mutum-mutumi ya zama ɗan adam.Wannan samfurin ainihin mahalli ne na allon taɓawa sanye take da aikin jagorar sauti don tallafawa masu amfani don kammala tsari cikin sauƙi.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2